Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Under
Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Forum 4ALL - Tiếng Nhật Cho Mọi Người
Lời ngỏ
Chào mừng các bạn đến với Forum 4ALL - Tiếng Nhật Cho Mọi Người.
Tiếng Nhật Cho Mọi Người ra đời với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ
cùng nhau học hỏi, thư giãn và Kết Nối đam mê Tiếng Nhật,
là nơi cung cấp những kiến thức Tiếng Nhật hay và bổ ích
Chắp cánh những ước mơ được bay cao và bay xa hơn.
Chúc các bạn luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
Chú ý
Chào Mừng các bạn các bạn đãy đến với diễn đàn chúng mình
Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Th_min12Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Th_min12Số bài viết của bạn: 1
x-Hoạt Động Của Diễn đàn-xCâu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Th_min12Chủ đề: 439Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Th_min12Bài gởi: 706 Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Th_min12Thành viên: 129Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Th_min12Ngày hoạt động: 4413 Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Th_min12Woa ! bạn https://tiengnhatchomoinguoi.forumvi.com/u129 là mem mới nhất nha! Có gì giúp đỡ chỉ giáo bạn ấy nghen! x-------------------------------------------------------------------x
Last topic
Đăng nhập để copy bài viết

Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Jun 10, 2014 2:13 pm
Thành Viên- mannguyen269-
Danh hiệu cá nhânThành Viên Nhiệt Tình

Hiện đang:
Điểm Và Danh Tiếng : 207
Thanks Thanks : 0
Ứng dụng
Điểm Và Danh Tiếng : 207
Thanks Thanks : 0
Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Vide10
Bài gửiTiêu đề: Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này!

Vì như thế em có thể không phải gồng lên mà sống, có thể không nhất thiết cứ phải đơn độc, đôn đáo mà chạy đi chạy lại giữa bộn bề cuộc sống, giữa những âu lo đời thường, giữa những mớ bòng bong rối loạn khiến em thi thoảng lại mệt mỏi đến độ muốn buông tay từ bỏ.

Anh, anh chẳng nói như thế đúng không, có anh rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi?

Em biết chứ, thực ra những gì em có thể làm, em đều sẽ phải độc lập mà giải quyết, mà kể cả có không thể giải quyết nổi thì em vẫn cứ phải kiên nhẫn tự tìm cách của riêng mình. Không ai có thể làm thay em bất cứ việc gì, chỉ có thể là tự em quyết định toàn bộ.

Câu chuyện tình yêu: Em thích anh nhiều như thế này này! Img_201406032203364668

Nhưng em lại nhớ đến cái ôm của anh. Khi ấy em chỉ muốn chạy thật nhanh đến chỗ anh, ôm chặt anh để anh dịu dàng xoa xoa mái đầu, nói với em rằng: Không sao, còn có anh ở đây, mọi chuyện rồi sẽ ổn!

Chỉ một câu nói đơn giản vậy thôi, tại sao có thể khiến cho em cảm thấy vừa hạnh phúc, vừa nhẹ nhõm như thế chứ?

Anh có phải chính là thần hộ mệnh của em, (hopdongtinhyeu.com/article/view/slug/cau-chuyen-thanh-lap/id/2) giúp em có thể đủ dũng khí để làm mọi chuyện, đủ dũng khí để bình tĩnh mà làm tất cả mọi thứ, là chỗ dựa để em an tâm tựa vào, là hạnh phúc mà em nằm mơ cũng không muốn mất đi.

Chỉ cần có anh rồi mọi chuyện sẽ ổn phải không?

Em sẽ không cảm thấy đơn độc nữa, sẽ không cảm thấy trống trải vì quanh đi quẩn lại cũng vẫn chỉ có một mình, sẽ không cảm thấy quá đau lòng vì đã có người bên cạnh an ủi, sẽ không còn ủ rũ trong nỗi đau của chính mình, sẽ không tự tạo cho mình quá nhiều áp lực bởi vì sẽ có anh kịp thời trấn an.

Vòng tay anh rộng thật, rộng đến nỗi có thể ôm trọn cả thế giới của em, rộng đến nỗi dẫu cho em có vấp ngã cũng kịp thời chạy đến, cúi xuống kéo em lên.

Anh à, sao cứ lại khiến em an tâm đến thế? Khiến em từ một cô gái chẳng biết dựa dẫm vào người khác, nay lại có thể dựa dẫm cả tinh thần vào anh? Chỉ cần một nụ cười của anh nói mọi chuyện sẽ ổn, chỉ cần ngồi sau xe anh tựa vào tấm lưng vững chắc, nghe tiếng gió lướt qua, cả thế giới bỗng nhỏ bé vô cùng.

Đúng là có anh, mọi chuyện luôn ổn.

Người ta nói rất nhiều về chuyện tình yêu, có những điều không hay, cũng có những điều ngọt ngào, nhưng dường như điều ngọt ngào nhất của em, mà em giữ gìn mãi mãi, chính là chỉ cần có anh ở đây, mọi chuyện dù rối tung thế nào vẫn sẽ có cách giải quyết.

Yêu anh!
Nguồn: http://hopdongtinhyeu.com/articl ... uyen-thanh-lap/id/2
comment fb
Kết nối FB
Tài Sản của mannguyen269
Like bài viết
..............
Chữ kí của mannguyen269

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
*Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.*
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.*
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.*
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.