Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Under
Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Forum 4ALL - Tiếng Nhật Cho Mọi Người
Lời ngỏ
Chào mừng các bạn đến với Forum 4ALL - Tiếng Nhật Cho Mọi Người.
Tiếng Nhật Cho Mọi Người ra đời với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ
cùng nhau học hỏi, thư giãn và Kết Nối đam mê Tiếng Nhật,
là nơi cung cấp những kiến thức Tiếng Nhật hay và bổ ích
Chắp cánh những ước mơ được bay cao và bay xa hơn.
Chúc các bạn luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
Chú ý
Chào Mừng các bạn các bạn đãy đến với diễn đàn chúng mình
Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Th_min12Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại! Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Th_min12Số bài viết của bạn: 1
x-Hoạt Động Của Diễn đàn-xCảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Th_min12Chủ đề: 439Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Th_min12Bài gởi: 706 Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Th_min12Thành viên: 129Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Th_min12Ngày hoạt động: 4413 Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Th_min12Woa ! bạn https://tiengnhatchomoinguoi.forumvi.com/u129 là mem mới nhất nha! Có gì giúp đỡ chỉ giáo bạn ấy nghen! x-------------------------------------------------------------------x
Last topic
Đăng nhập để copy bài viết

Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri Sep 06, 2013 12:34 pm
thanhhang
Thành Viên- thanhhang-
Danh hiệu cá nhânThành Viên Sáng Giá

Hiện đang:
Điểm Và Danh Tiếng : 84
Thanks Thanks : 7
Ứng dụng
Điểm Và Danh Tiếng : 84
Thanks Thanks : 7
Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau Vide10
Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau

Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau và ở lại. Cuộc sống hối hả chảy trôi, có cho riêng mình những khoảng lặng thật là khó. Một chiều cafe,lặng lẽ miên man ngắm phố phường, lặng lẽ miên man nghĩ về hạnh phúc, những tháng ngỳa đã qua và biết bao ngày phía trước, tràn ngập công việc và công việc, cố gắng và cố gắng. Và yêu thương...

Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau B%20(3)
Nguồn ảnh cung cấp bởi muacuoi

Quán nhỏ, phố nhỏ, tối ồn ào. Thật là kì lạ .giữa biển người bất tận, chúng ta nhìn thấy nhau. Hai bẩy tuổi, hình ảnh trong giấc mơ của cô gái chín năm về trước xuất hiện trước mắt cô-chàng trai hai mươi tám: đen và cao lớn, có cách nhìn cuộc đời đơn giản và bao dung-người có thể chia sẻ người có thể chia sẻ ngay cả những đam mê điên rồ hoặc ngớ ngẩn nhất trên đời của cô.
...Một sáng, hai đứa đi ảnh viện, chỉ định nghe tư vấn rồi lại quyết định đi chụp luôn... Bốn tháng nữa mọi người mới chính thức xem ảnh của chúng mình. Bất ngờ về hạnh phúc, về nhà ôm nhau cười lớn. Anh nói :"Hồi hộp quá, là thật không Ỉn ?. Anh sẽ là chú rể của em ?"Em đọc thấy niềm vui trong mắt anh. Anh yêu em nhiều đến thế sao ? Ba tháng rồi em vẫn còn ngạc nhiên quá đỗi về điều kì diệu ấy. Em biết trả lời Mèo ngố thương yêu như thế nào ?
Cảm ơn cuộc đời đã mang chúng ta đến với nhau B%20(7)
Nguồn ảnh cung cấp bởi muacuoi

...Anh đã nhắc em "Sống thật tốt vì hạnh phúc đang có và vì người mình yêu thương".Em yêu anh nhiều và yêu bố mẹ thật hiền, anh chị tốt bụng, các cháu thông minh. Phương Anh bé xinh nhất nhà ...Anh yêu em và yêu gia đình em ,yêu căn nhà nhỏ xinh, hàng rào hoa li-ơt gắn liền tuổi thơ em.Thấy mình khỏe khoắn, ham sống, ham làm việc, ham say đắm cuộc đời hơn bao giờ hết,vì đã có một người sẽ là người sau cùng luôn vì ta mà ở lại. Sẽ giành nhau tuýp kem đánh răng vào mỗi sáng,nắm tay nhau khi vui và bĩu môi lúc giận dỗi, hình dung về ngôi nhà và những đứa con ngày sau, thấy yêu cuộc đời qua mắt nhìn của con-trái tim chưa biết về đau khổ, đơn giản là ghét-thương.
...Qua một ngày nữa thôi em sẽ là Cô dâu nhỏ của anh !
Hà Nội,ngày 06/09/2013

Mùa cưới
comment fb
Kết nối FB
Tài Sản của thanhhang
Like bài viết
..............
Chữ kí của thanhhang

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
*Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.*
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.*
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.*
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.